Poland: Watu nane wafariki katika mlipuko mkubwa wa gesi - KABATA

This is the special room for news where you need to settle with!


Breaking

Friday, 6 December 2019

Poland: Watu nane wafariki katika mlipuko mkubwa wa gesi


Watu nane, ikiwa ni pamoja na watoto wanne, wamekufa wakati wa mlipuko mkubwa wa gesi uliotokea Jumatano usiku katika jengo la makazi katika mji wa Szczyrk wa Kipolishi Kusini mwa Poland.
Jengo lililipuka karibu 6:30  jioni Jumanne jioni na operesheni ya uokoaji ilifanyika usiku kucha, ikiwashirikisha wazima moto zaidi ya 100, mmoja wao aliumia.
Siku ya Alhamisi asubuhi, viongozi wa Kipolishi walisema kwamba miili ya watu wanane, labda washiriki wa familia mbili ambao walikuwa wanaishi katika jengo lililoharibiwa, wameopolewa. Miili miwili ya mwisho iliopolewa kabla ya adhuhuri Alhamisi.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Responsive Ads Here