Urusi yachukuwa uamuzi wa kuondoa marufuku ya matumizi ya mtandao wa kijamii wa Twitter - KABATA

This is the special room for news where you need to settle with!


Breaking

Tuesday, 18 May 2021

Urusi yachukuwa uamuzi wa kuondoa marufuku ya matumizi ya mtandao wa kijamii wa Twitter

 

Mamlaka ya Usimamizi wa Teknolojia ya Habari ya Shirikisho la Urusi na Usimamizi wa Mawasiliano (Roskomnadzor) ilitangaza kuwa uamuzi wa kupunguza kasi ya matumizi ya mtandao wa kijamii wa Twitter umeondolewa kwa sehemu na machapisho hayatapigwa marufuku.

Katika taarifa iliyotolewa na Roskomnadzor, iliarifiwa kwamba Twitter ilifuta asilimia 91 ya machapisho yaliyokuwa yamekataliwa.

Katika taarifa hiyo iliyoonyesha kuwa Twitter haikuhitajika kupigwa marufuku kwa sababu ya kuondolewa kwa yaliyomo.

"Uamuzi wa kupunguza kasi ya Twitter utaendelea kwenye vifaa vya rununu, na utaondolewa kwenye unganisho la mtandao," taarifa ilieleza.

Pia ilibainika kuwa machapisho yaliyopigwa marufuku yaligunduliwa kwenye YouTube na Facebook, na kasi ya tovuti zote zinaweza kupunguzwa ikiwa yaliyomo hayakuondolewa.

Pamoja na uamuzi uliochukuliwa mnamo Machi 10, Roskomnadzor ilipunguza kasi ya Twitter kwa asilimia 50 kwa sababu ya kukosa kuondoa machapisho ambayo yalihamasisha kujitoa uhai, kuonyesha uchafu na utumiaji wa dawa za kulevya.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Responsive Ads Here