Watoto wachanga wa Ukraine wapewa majina ya makombora - KABATA

This is the special room for news where you need to settle with!


Breaking

Tuesday, 5 April 2022

Watoto wachanga wa Ukraine wapewa majina ya makombora

 

  1. th

    Watoto wawili waliozaliwa nchini Ukraine katika siku za hivi karibuni wamepewa majina ya makombora ya kutoka ardhini hadi angani ya Uingereza, kulingana na ripoti za vyombo vya habari vya Ukraine.

    Watoto hao walikuwa mvulana anayeitwa Yan Javelin na msichana aliyeitwa Javelina.

    Majina hayo yasiyo ya kawaida yalisajiliwa katika Jimbo la Vinnytsia, kulingana na mke wa rais wa zamani wa Ukraine Kateryna Yushchenko, ambaye alisema ni ishara ya shukrani kwa silaha za Magharibi ambazo zimetumwa Ukraine.

  2. Ukraine inasema watoto 165 wameuawa tangu Urusi ilipoivamia

    Mamilioni ya watoto watoto wamelazimishwa kuzikimbia nyumba zao tangu uvamizi wa Urusi ulipoanza
    Image caption: Mamilioni ya watoto watoto wamelazimishwa kuzikimbia nyumba zao tangu uvamizi wa Urusi ulipoanza

    Watoto hadi 165 wamekwishauawa nchini Ukraine tangu mwanzoni mwa uvamizi wa Urusi dhidi ya Ukraine, limeripoti shirika la habari la Interfax-Ukraine, likinukuu ofisi ya mwendesha mashitaka mkuu wa nchi hiyo (PGO).

    Pia limesema kuwa Watoto 266 wamejeruhiwa.

    Unaweza pia kusoma

    YA MSINGI:Mzozo wa Ukraine: Kwanini Urusi inaivamia Ukraine na Putin anataka nini?

    UFAFANUZI:Mzozo wa Ukraine: Swift ni nini na kwa nini kuipiga marufuku Urusi ni muhimu sana?

    UCHAMBUZI:Mzozo wa Ukraine: Putin humsikiliza nani?

    KWENYE RAMANI:Uvamizi wa Ukraine: Shambulio la Urusi kwenye ramani

    ZELENSKY:Volodymyr Zelensky: Mfahamu rais wa Ukraine aliyeacha umaarufu wake wa TV na kuingia kwenye siasa

    PUTIN:Vladimir Putin: Rais wa Urusi aliyeagiza shambulio Ukraine

    SILAHA:Mzozo wa Ukraine:Makombora ya stinger na silaha nyingine kali zinazotumiwa Ukraine

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Responsive Ads Here