Manchester United wanafikiria kumnunua kiungo wa kati wa Chelsea na England Mason Mount, 23, ambaye bado hajasaini mkataba mpya Stamford Bridge. (Sun)
Liverpool wanamfuatilia mshambuliaji wa Rennes Mfaransa Martin Terrier, 25, kama mbadala wa Sadio Mane, iwapo mchezaji huyo wa kimataifa wa Senegal, 30, ataondoka Anfield. (Kioo)
Meneja wa Barcelona Xavi amefanya mazungumzo na kiungo wa kati wa Wolves na Ureno Ruben Neves, 25, kuangalia uwezekano wa kumsajili. (Sport - in Spanish)
Juventus wanaendelea kumtaka beki wa Manchester City Mhispania Aymeric Laporte, 28. (Corriere dello Sport via Manchester Evening News)
Beki wa kushoto wa Manchester City wa Ukraine Oleksandr Zinchenko, 25, anavivutiwa vilabu vya Everton na Newcastle. (Usajili unahitajika)
West Ham wanakaribia kukamilisha mpango wa kumsajili beki wa Rennes Nayef Aguerd. The Hammers pia walijaribu kumsajili mchezaji huyo wa Morocco mwenye umri wa miaka 26 msimu uliopita wa joto. (Evening Standard)
Arsenal bado wanamtaka kiungo wa Leicester Youri Tielemans huku Mbelgiji huyo mwenye umri wa miaka 25 akitarajiwa kuondoka katika klabu hiyo msimu huu wa joto, lakini vilabu vingine viwili pia viko kwenye kinyang'anyiro hicho. (Fabrizio Romano)
Youri Tielemans
Chelsea wamefufua nia yao ya kumnunua beki wa pembeni wa Barcelona na Marekani mwenye umri wa miaka 21,Sergino Dest. (Barua)
Wakala wa Miguel Almiron anasisitiza kuwa mshambuliaji huyo wa Paraguay mwenye umri wa miaka 28 hataondoka Newcastle United msimu huu, huku kipengele chake cha kuachiliwa kinaripotiwa kuwa na thamani ya £60m. (Chronicle Live)
Inter Milan wanatarajiwa kufanya mazungumzo na mwanasheria wa mshambuliaji wa Chelsea Romelu Lukaku, 29, kuangalia namna mchezaji huyo wa kimataifa wa Ubelgiji anavyoweza kurejea Serie A (Guardian)
Lukaku
Kipa raia wa Georgia Giorgi Mamadashvili, 21, ambaye kwa sasa anachezea Valencia, anasakwa na Tottenham. (Marca)
Leeds United wanakabiliwa na vita ya fedha ya pauni milioni 10 dhdi ya klabu ya Bundesliga Borussia Dortmund ili kumsajili beki wa kulia wa kimataifa wa Denmark Rasmus Kristensen, 24, kutoka Red Bull Salzburg. (Mail)
Brentford pia wanapanga kumsajili Kristensen. (Sun)
Liverpool wanajiandaa kuipiku Leeds katika kumsajili beki wa Scotland Calvin Ramsay mwenye umri wa miaka 18 kutoka Aberdeen. (Leeds Live)
Barcelona wamemuweka sokoni kwa mkopo mlinzi wa kimataifa wa Ufaransa Clement Lenglet, 26, huku vilabu kadhaa vya ligi kuu England bikionyesha nia ya kumtaka. (Sport - in Spanish)



No comments:
Post a Comment