Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Alhaj Dk.Hussein Ali Mwinyi Akiwasalimia Watoto wa Mtaa wa Kwa Boko Unguja Baada ya Sala ya Ijumaa. - KABATA

This is the special room for news where you need to settle with!


Breaking

Friday, 5 August 2022

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Alhaj Dk.Hussein Ali Mwinyi Akiwasalimia Watoto wa Mtaa wa Kwa Boko Unguja Baada ya Sala ya Ijumaa.

 

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Alhaj Dk.Hussein Ali Mwinyi akiwa katika picha ya pamoja na Watoto baada ya kuwasalimia, baada ya Ibada ya Sala ya Ijumaa iliyofanyika katika Masjid Qubba Kwa Boko Wilaya ya Mjini Unguja leo 5-8-2022.


No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Responsive Ads Here