Tetesi tano kubwa za soka jioni hii - KABATA

This is the special room for news where you need to settle with!


Breaking

Monday, 15 May 2023

Tetesi tano kubwa za soka jioni hii

 

th

CHANZO CHA PICHA,GETTY IMAGES

Rais wa Barcelona Joan Laporta amesema leo "atafanya kila liwezekanalo" kumrejesha Lionel Messi katika klabu msimu huu wa joto baada ya kulazimishwa kumruhusu nyota huyo wa Argentina kuondoka kwa sababu za kifedha mnamo 2021.

Laporta alitoa kauli hiyo kwenye Twitch lakini alikuwa mwangalifu zaidi baadaye alipozungumza na kituo cha televisheni cha Kikatalani TV3.

“Ni mchezaji wa Paris St-Germain na tutakachofanya ni kuboresha timu katika

TH

CHANZO CHA PICHA,GETTY IMAGES

Nahodha wa klabu Sergio Busquets ataondoka Barcelona mwishoni mwa msimu huu. Je, kuondoka kwake kunaweza kuwa kichocheo cha mabadiliko makubwa ya mbinu?Nahodha wa Manchester City ambaye amemaliza kandarasi yake Ilkay Gundogan amekuwa akipendekezwa na wengi kujiunga na uhamisho wa bila malipo msimu huu wa joto, na kuwasili kwake pamoja na wachezaji watatu bora waliopo Frenkie De Jong, Pedri na Gavi, na chaguzi za ziada za Sergi Roberto na Franck Kessie, kungeweza. acha eneo la kiungo likiwa limejazwa vyema.

th

CHANZO CHA PICHA,GETTY IMAGES

Dean Smith alivuna pointi tano katika mechi zake tatu za kwanza akiwa kocha wa Leicester lakini kipigo cha 5-3 cha Jumatatu iliyopita kutoka kwa Fulham, pamoja na ushindi kwa Everton na Nottingham Forest, kiliifanya timu yake kurejea katika nafasi tatu za mwisho.

Forest na Leeds zote zimevuna pointi wikendi hii lakini Everton walichapwa na Manchester City.

Inaiacha Leicester pointi mbili nyuma ya Everton iliyo nafasi ya 17 kwa tofauti ya mabao ya juu zaidi kuelekea mechi ya Jumatatu ya 20:00 BST.

th

CHANZO CHA PICHA,GETTY IMAGES

Jurgen Klopp anasema "miujiza" haiko mikononi mwa timu yake wakati huu Liverpool inapojiandaa kuzuru Leicester Jumatatu katika mchezo mkubwa kwenye ncha zote mbili za jedwali.

Liverpool walio katika nafasi ya tano wako pointi nne nyuma ya Newcastle na Manchester United zikiwa zimesalia mechi tatu kabla ya mbio za kuwania kufuzu kwa Ligi ya Mabingwa Ulaya.

"Nilijua wiki zilizopita ilikuwa haionekani kabisa," Klopp alisema kuhusu nafasi nne za juu za timu yake.

"Sikuweza kuiona hata kidogo, lakini hiyo haikuwa na maana kwamba tusingejaribu kukaribia. Hilo ndilo jambo pekee tulilofanya, tukakaribia."

th

CHANZO CHA PICHA,GETTY IMAGES

Beki wa pembeni wa Leicester Ricardo Pereira atapatikana kwa mara ya kwanza tangu apate jeraha la misuli ya paja dhidi ya Bournemouth tarehe 8 Aprili.

Kelechi Iheanacho anakaribia kurejea kutoka kwa jeraha la paja lakini mchezo huu unakuja mapema sana ili ahusike.

Mshambulizi wa Liverpool Roberto Firmino anatarajiwa kukosa mechi ya sita mfululizo ya ligi kutokana na tatizo la misuli lakini anaweza kuwa fiti kukabiliana na Aston Villa.

Naby Keita, ambaye hajashiriki tangu Februari, pia bado hajashiriki.

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Responsive Ads Here