Mbunge Kunambi aikalia kooni Wizara ya Ujenzi, kushikilia Shilingi ya Waziri - KABATA

This is the special room for news where you need to settle with!


Breaking

Tuesday, 18 May 2021

Mbunge Kunambi aikalia kooni Wizara ya Ujenzi, kushikilia Shilingi ya Waziri

 MBUNGE wa Jimbo la Mlimba mkoani Morogoro, Godwin Kunambi ameipongeza Wizara ya Ujenzi na Uchukuzi kwa mpango wake wa kuifanyia upembuzi yakinifu wa Kilomita 220 Barabara ya Morogoro-Njombe Boda huku akiomba kuharakisha mpango huo ili kuleta neema kwa wananchi wake wa Jimbo la Mlimba.

Kunambi ameyasema hayo leo bungeni wakati akichangia bajeti ya Wizara hiyo ambapo amesema kuhusu upembuzi yakinifu wa Barabara hiyo ya Kihansi Mlimba Taweta Madeke tangazo la kutafuta mkandarasi mshauri wa kujenga barabara hiyo lilifanyika miezi mitatu iliyopita na hivyo kumtaka Waziri wa Ujenzi, Dk Leonard Chamurilo kueleza ni lini kazi hiyo ya upembuzi yakinifu itaanza.

Kunambi amesema wananchi wa Jimbo lake ni watumiaji wakubwa wa Reli ya Tazara na hapo awali ilikua na vituo vidogo vya abiria wanaosafiri kusimama kusubiri Treni lakini baadhi yao vimekufa na hivyo kuwapa tabu wananchi hao.

“ Wananchi wangu wa Mlimba ni wadau wakubwa wa Reli ya Tazara kwa sababu ni wafanyabiashara sasa kulikua na vituo vidogo vya abiria kusubiri treni vinaitwa Hot stesheni sasa kulikua na hot stesheni ya kata ya Chisano lakini kwa muda mrefu imekua haifanyi kazi hivyo nikuombe Waziri uagize kituo hiki kidogo kianze kazi.

Waziri nakuomba uagize kituo hiki kidogo kianze kazi ili kupunguza adha ya kunyeeshewa na mvua au kupigwa na jua inayowakumba wananchi wangu kwa kusubiri Treni, na hawa watu ni wafanyabiashara hivyo ni vema Wizara muelekeze Tazara wajenge vituo hivi, tofauti na hapo Waziri nitashikilia Shilingi yako,” Amesema Kunambi.



No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Responsive Ads Here