Tatizo LA kutopata mimba linawasumbua wengi..katika jamii na familia mbalimbali .Ila nitatizo ambalo linatibika
Angalia sababu kubwa zinazopelekea tatizo LA hili
~kuziba kwa mirija ya kizazi(fallopian tubal blockage (
~Hydrosalpinx..mirija ya uzazi kujaaa maji
~Ugonjwa wa PID(pelvic inflammatory diseases)
~Fibroids .. Uvimbe kwenye kizazi
~Ovarian cyst--ovary kushibdwa kutoa mayai ya uzazi au kutoa mayai yasio kua na nguvu
~ugonjwa wa endometriosis
~Umri mkubwa wa mwanamke hasa miaka 35-45 na kuendelea...
.. ..uvutaji wa sigara
...saratani ya ovary
...ugonjww wa polycystic ovarian syndrome (ovarian cysts)
SABABU NYINGINE ZINAZOPELEKEA UGUMBA KWA MWANAMKE
--Makovu katika mji wa uzazi kutokana na kutoa mimba
__uvimbe katika kizazi
___kulegea kwa shingo LA uzazi
.___kuziba kwa mirija ya uzazi
__kuziba kwa mirija ya uzazi
@@MATIBABU
Ni vema kwanza kufanya vipimo hasa mwili mzima.
..Inawezekana unapata changamoto ya kutopata ujauzito kutoka na shida ndogo .kumbuka shida ya uzazi inatibika ..
Piga Sasa 0672891124
No comments:
Post a Comment