Tetesi za Soka Ulaya Jumanne 31.05.2022: Timber, Mane, Nunez, Cucurella, Phillips, Richarlison - KABATA

This is the special room for news where you need to settle with!


Breaking

Tuesday, 31 May 2022

Tetesi za Soka Ulaya Jumanne 31.05.2022: Timber, Mane, Nunez, Cucurella, Phillips, Richarlison

 

Timber

CHANZO CHA PICHA,GETTY IMAGES

Maelezo ya picha,

Timber

Manchester United wameanza mazungumzo ya kumsajili beki wa kimataifa wa Uholanzi Jurrien Timber, 20, anayechezea Ajax ambaye thamani yake ni pauni milioni 43. (Mlezi)

Mshambulizi wa Senegal Sadio Mane, 30, hajaiambia mpaka sasa Liverpool kwamba anataka kuondoka katika klabu hiyo huku kukiwa na tetesi za kutaka kuhamia kwa mabingwa wa Bundesliga Bayern Munich kwa pauni milioni 35. (Sky Sports).

Mshambulizi wa Benfica Darwin Nunez, 22, amekuwa akikutana na baadhi ya timu kubwa za ligi kuu England kuhusu uwezekano wa kuhama katika majira haya ya joto. Liverpool, Manchester United na Newcastle zote zinavutiwa na raia huyo wa Uruguay. (Uhamisho wa Kandanda)

Manchester City wanatafuta kumsajili beki wa kushoto wa Brighton Mhispania mwenye umri wa miaka 23 Marc Cucurella na kiungo wa kati wa Leeds na England Kalvin Phillips, 26. (Telegraph).

Mshambulizi wa Brazil Richarlison anafikiria mustakabali wake Everton, huku Chelsea, Tottenham na Arsenal wakionyesha nia ya kumnunua mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 25. (Barua)

Richarlison

CHANZO CHA PICHA,GETTY IMAGES

Maelezo ya picha,

Richarlison

Mshambulizi wa Ubelgiji Romelu Lukaku, 29, pia anapanga kufanya mazungumzo na Chelsea kuhusu mustakabali wake baada ya mwekezaji Mmarekani Todd Boehly kukamilisha ununuzi wa klabu hiyo wa thamani ya £4.25bn. (Nyakati)

West Ham wako tayari kumuuza beki Mfaransa Issa Diop, 25, ambaye kwa sasa amekuwa chaguo la nne chini ya mkufunzi David Moyes. (Kawaida)

Mabingwa wa Ligi kuu ya England Manchester City wanamfuatilia beki wa Leicester City wa wa chini ya miaka 18, Ben Nelson, mwenye miaka 18. (Mail)

Real Madrid wameendelea kuweka juhudi zao za kumnunua kiungo wa kati wa Monaco Mfaransa Aurelien Tchouameni, 22, kwa dau la takriban £68m. (Mguu Mercato - kwa Kifaransa)

Aurelien Tchouameni

CHANZO CHA PICHA,GETTY IMAGES

Maelezo ya picha,

Aurelien Tchouameni

Klabu ya La Liga Sevilla inafikiria kujiunga katika mbio za kumsajili kiungo wa kati wa Spurs na England Harry Winks, 26. (Sun)

Winga wa zamani wa Chelsea na Arsenal Willian, 33, anatamani kuondoka nchini kwao Brazil, ambako kwa sasa anachezea Corinthians, na kurejea kucheza soka Ulaya. (Fabrizio Romano)

Kiungo wa kati wa Lens na Mali Cheick Doucoure, 22, anasakwa na meneja wa Crystal Palace Patrick Vieira. (Telegraph)

Barcelona wanatafuta kumuuza mshambuliaji wa Denmark Martin Braithwaite kwa mkopo msimu huu, lakini mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 30 hana mpango wa kuondoka. (Mundo Deportivo - kwa Kihispania).

Nottingham Forest wana nia ya kumbakiza kwa mkopo beki wa Middlesbrough Djed Spence lakini Tottenham, Arsenal na Brentford pia wanamfuatilia Muingereza huyo mwenye umri wa miaka 21. (Sky Sports)

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Responsive Ads Here