Mkuu wa wilaya ya Babati Lazaro Twange amewaagiza viongozi wa kata,mitaa na vijiji kwa kudhibiti vitendo vya uhalifu katika maeneo yao kwa kushirikiana na jeshi la polisi.
Akizungumza katika kikao cha baraza la madiwani wa Halmashauri ya mji wa Babati, Mkuu wa wilaya alisema “Hali ya ulinzi na usalama kwa sasa ni ya kuridhisha,hatuna matukio makubwa yaliyotokea yanayoashiria uvunjaji wa amani katika maeneo yetu”
Twange amesema yapo matukio yaliyokithiri ya uvunjaji wa nyumba nyakati za mchana na usiku.
Aidha Mkuu wa wilaya ya Babati Lazaro Twange amewapongeza Madiwani wa Halmashauri ya mji wa Babati kwa kusimamia vizuri hali ya ulinzi na usalama katika wilaya pamoja na maeneo yake yote yanayounda wilaya hiyo.
Friday, 3 June 2022
DC BABATI AONYA WANAOVUNJA NYUMBA ZA WATU NA KUIBA
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Post Top Ad
Responsive Ads Here
Author Details
Templatesyard is a blogger resources site is a provider of high quality blogger template with premium looking layout and robust design. The main mission of templatesyard is to provide the best quality blogger templates which are professionally designed and perfectlly seo optimized to deliver best result for your blog.

No comments:
Post a Comment