Tetesi tano bora jioni hii - KABATA

This is the special room for news where you need to settle with!


Breaking

Friday, 9 June 2023

Tetesi tano bora jioni hii

 


.

CHANZO CHA PICHA,MICHAEL OLUNGA /FACEBOOK

Maelezo ya picha,

Nahodha wa timu ya taifa ya Kenya Harambee Stars Michael Olunga

Nahodha wa timu ya taifa ya Kenya Harambee Stars, Michael Olunga amehusishwa na ripoti kadhaa kuhusu kuhamia Ligi Kuu ya Uingereza lakini akasema atalizungumzia suala hilo hivi karibuni, na hivyo kuibua tetesi za uwezekano wake kuondoka Al Duhail.

Klabu ya Everton inayoshiriki Ligi Kuu ya Uingereza imeripotiwa kufuatilia hali ya mfungaji huyo wa magoli kutoka Kenya. {Echo Liverpool}.

.

CHANZO CHA PICHA,REUTERS

Maelezo ya picha,

Declan Rice

Arsenal itaongeza juhudi za kumnunua Declan Rice kwa pauni milioni 92 kwa matumaini kwamba kiungo huyo wa West Ham na Uingereza, 24, anaweza kujiunga kwa wakati kwa kabla ya kuanza kwa msimu. (Telegraph - usajili unahitajika)

.

CHANZO CHA PICHA,GETTY IMAGES

Maelezo ya picha,

Joao Palhinha

West Ham wanapania kumleta kiungo mkabaji wa Fulham na Ureno Joao Palhinha, 27, kuchukua nafasi ya Rice, huku Manchester City na Kalvin Phillips wa Uingereza na kiungo wa kati wa Southampton na England James Ward-Prowse pia wakiwa kwenye orodha hiyo. (Mail)

.

CHANZO CHA PICHA,GETTY IMAGES

Maelezo ya picha,

Mateo Kovacic

Kiungo wa kati wa Chelsea na Croatia Mateo Kovacic, 29, amekubali masharti ya kibinafsi na Manchester City baada ya kupiga hatua katika mazungumzo ya usajili. (Fabrizio Romano)

Liverpool wamepanga mazungumzo na wawakilishi wa kiungo wa Borussia Monchengladbach Mfaransa Manu Kone, 22. (Fabrizio Romano)

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Responsive Ads Here